Trang chủ 2020 tháng 2

ĐÀO ƠI Đào ơi đừng vội nở Mỗi ngày cỡ dăm bông Tình đẹp khi dang dở Chờ đầu năm mở lòng Nhiều cành cong kín nụ Đang ấp ủ chờ Xuân Có bàn tay

ĐÀO ƠI Đào ơi đừng vội nở Mỗi ngày cỡ dăm bông Tình đẹp khi dang dở Chờ đầu năm mở lòng. Nhiều cành cong kín nụ Đang ấp ủ chờ Xuân Có bàn tay chăm chú Tưới nước mát ân cần. Hoa Lan, Hồng, Mai, Cúc ...

Nhà e có em ruột định cư tại AUSTRALIA nên e lấy đủ các kiểu con đà điểu các sp ở bên đó về pv nhu cầu của mn Vì nhiều người nhờ e mua quá N

Nhà e có em ruột định cư tại AUSTRALIA nên e lấy đủ các kiểu con đà điểu các sp ở bên đó về pv nhu cầu của mn.. Vì nhiều người nhờ e mua quá.. Nhân cái tiện thể... Sang tuần e sẽ có luôn hàng bán tại

Sáng sớm đã nhận được quà Hạ Long thật hạnh phúc

Sáng sớm đã nhận được quà Hạ Long thật hạnh phúc. Chị cảm ơn gái yêu nhà An Pham.

Chia sẻ phút mốt là bạn quyết định cùng tôi lên tàu

Chia sẻ phút mốt là bạn quyết định cùng tôi lên tàu. . Dự là 2 ngày nữa lại có chuyến tàu tiếp theo, Cụ nào đã sẵn sàng thì "MUA VÉ" lên tàu luôn cho kịp. . Cuộc đời rốt cục có được bao chuyến tàu đâu

Làm thế nào để mua được ghế giám đốc chất lượng, giá rẻ?

Làm thế nào để mua được ghế giám đốc chất lượng, giá rẻ? Nội thất văn phòng luôn được người dùng ưu tiên hàng đầu lựa chọn, với thời buổi hiện đại phát triển như bây giờ nó càng được phát triển thêm nhiều mẫu mã hơn. Sản phẩm quan trọng không thể thiếu tron

Những ưu điểm của ghế ngồi văn phòng

Những ưu điểm của ghế ngồi văn phòng Tại các văn phòng, công ty hiện nay mọi người đều vô cùng quan tâm và coi trọng đến vật dụng đồ nội thất. Và trong đó, chúng ta không thể không kể đến ghế ngồi văn phòng. Có thể nói, ghế ngồi văn phò

QUÀ 8 3 CỦA EM Hôm nay mồng tám tháng ba Mình ơi chồng tặng quà này được không

QUÀ 8/3 CỦA EM Hôm nay mồng tám tháng ba Mình ơi chồng tặng quà này được không Sáng vừa bảnh mắt xung phong Hôm nay vợ nghỉ! để chồng nấu ăn Nào dao, nào thớt, nào khăn Tạp dề nai nịt, áo quần xắn ca

Nên mua mèo thần tài ở đâu?

Nên mua mèo thần tài ở đâu? Với người châu Á thì những đồ vật liên quan đến phong thủy thường rất được xem trọng. Có nhiều sản phẩm đồ vật liên quan đến phong thủy mà bạn có thể tìm kiếm được trong cuộc sống hằng ngày và trong đ

Xin phép Hiếu cho tôi đặt ảnh đại diện này nhé

Xin phép Hiếu cho tôi đặt ảnh đại diện này nhé. Hiện tại tôi đang làm công nhân đặt ảnh đại diện kiểu giống ông chủ của tôi...để biết được cách hành xủ, điều hành quản lí của họ! Sau này tôi có lỡ là

Để thực hiện tốt công tác PCCC trong cơ quan và nâng cao nhận thức vai trò trách nhiệm về công tác PCCC cho mỗi cán bộ ngày 15 11 2017 Ban c

Để thực hiện tốt công tác PCCC trong cơ quan và nâng cao nhận thức, vai trò, trách nhiệm về công tác PCCC cho mỗi cán bộ, ngày 15/11/2017, Ban chỉ huy PCCC Viện Sử học đã phối hợp với Trường Đại học P

Mẹ chồng Bà nội Như 1 nét đẹp văn hoá của các gia đình Việt khi dựng vợ gả chồng cho con mình nhà nào cũng có chút hồi môn gọi là làm vốn ch

Mẹ chồng- Bà nội.❤️❤️❤️❤️❤️????? Như 1 nét đẹp văn hoá của các gia đình Việt khi dựng vợ, gả chồng cho con mình, nhà nào cũng có chút hồi môn gọi là làm vốn cho các con... Hôm nay, đến cửa hàng Bảo Tí

Người ấy là ai ai ai Nghe nói ít khi nào thấy Thầy cười tươi như thế

Người ấy là ai ai ai????? Nghe nói ít khi nào thấy Thầy cười tươi như thế ??? . . . . . . . . . . Vinh dự chụp cùng với Thầy của những người Thầy, GS.TS Vũ Dũng (Tác giả cuốn sách "Từ điển Tâm lý học"

Xong mẻ nem ăn Tết mà muốn gãy cái lưng mấy chục cái thôi mà ôi sao thấy mỏi ghê

Xong mẻ nem ăn Tết mà muốn gãy cái lưng, mấy chục cái thôi mà ôi sao thấy mỏi ghê ? Quả thực e rất khâm phục mấy bạn làm nem để bán đó ah ?

Tỉ năm mới có lô A S O S xuất sịn SALEEE rẻ đến vậy

??? Tỉ năm mới có lô A.S.O.S xuất sịn #SALEEE rẻ đến vậy Nhanh tay mở hàng nào các chị e ơiii ‼️‼️‼️ #SẬP__GIÁ E bán ? #105k/c Quần ASOS nâng mông đảm bảo mặc chỉ có nghiện, HÀNG HIẾM đó . Giá gốc k

TIN VUI MỖI NGÀY Mỗi ngày nhận được nhiều cuộc điện thoại tin nhắn từ KH chia sẻ

TIN VUI MỖI NGÀY Mỗi ngày nhận được nhiều cuộc điện thoại, tin nhắn từ KH chia sẻ: Dùng kđr bên chị hiệu quả lắm! ? Con em hết hôi miệng, hết ê buốt chân răng... ? có khách hàng ở xa kể rằng: bà em

Xong nghĩa vụ nghỉ Đông với hai em nhỏ

Xong nghĩa vụ nghỉ Đông với hai em nhỏ. Xem lại hình mình muốn viết review cho các bạn để các bạn có thêm lựa chọn cho dịp du lịch cùng gia đình, đặc biệt khi có các em nhỏ. Mai rảnh sẽ viết ha. Túm g

Đầu năm nghe bản nhạc xưa Chợt đâu lòng ngỡ hạt mưa thấm buồn

Đầu năm nghe bản nhạc xưa Chợt đâu lòng ngỡ hạt mưa thấm buồn... Np: Hận Đồ Bàn. https://youtu.be/NWZ0seeFtwk Bốn mươi mấy lẻ cuộc đời Mơ màng cứ tưởng còn thời trinh nguyên Giật mình thoát khỏi thôi

SH150i nhập ý đk 2011 sm108 xe dữ lắm nha

SH150i nhập ý đk 2011 sm108... xe dữ lắm nha ??? _ Máy nguyên zin chao đầu chưa mở ?? _ Dàn ngoài trắng sporty ?? _ Đường nước quạt gió hoạt động ổn định tốt bao soi két .?? _ Xe chất từ trong ra ngoà

Tình hình hàng tết về rồi đi cứ gọi là rẹt rẹt như trẩy hội

Tình hình hàng tết về rồi đi cứ gọi là rẹt rẹt như trẩy hội. Mệt mà vui quá. Năm nay nhà mình thương em hay sao ấy mà khách nào cũng đặt sớm lắm. Biết ơn lắm luôn? Ví như cái hộp hạt mix tẩm mật ong n