Trang chủ 2019 tháng 11

Khách nào ăn gì thì chốt giùm e luon nha chứ k chôt mà cứ hỏi hàng rồi báo lấy mk xin sdt để ship mà k cho đến chiều hết hàng k còn hàng lại

Khách nào ăn gì thì chốt giùm e luon nha chứ k chôt mà cứ hỏi hàng rồi báo lấy mk xin sdt để ship mà k cho đến chiều hết hàng k còn hàng lại bảo sao đặt rồi mà k chừa lại . Mk k giữ hàng nha mấy bạn .

Thanh lí Thanh lí Trời ơi Sao có thể rẻ vậy chứ

❗❗❗Thanh lí... 0️❗❗❗Thanh lí... ?Trời ơi, Sao có thể rẻ vậy chứ. Kho còn dư mấy chục nồi hấp 2 tầng Nhờ xả nhanh giá gốc #220 Giờ chỉ còn #110kkk Chăng lẻ lấy cả về dùng. . Hấp gì cũng tiện

CHẲNG MẤY KHI CÓ HÀNG TỐT GIÁ RẺ

CHẲNG MẤY KHI CÓ HÀNG TỐT - GIÁ RẺ Lâu lắm rồi e mới nhập được lô giá đẹp như này. #NỒI_ELMICH_VITAPLUS_PERLA_EL0342 Nồi này nấu canh, kho thịt cá hay chiên cũng cực kì thích nha chị em. Size 24cm, v

CHUYÊN KHẢO MIỄN PHÍ PHONG THỦY ỨNG DỤNG CHO DOANH NGHIỆP CHUYÊN GIA NGUYỄN NGOAN

CHUYÊN KHẢO MIỄN PHÍ "PHONG THỦY ỨNG DỤNG CHO DOANH NGHIỆP" CHUYÊN GIA NGUYỄN NGOAN THÔNG TIN KHÓA HỌC · Ngày: 24/3/2017 · Lịch học: Thứ 6 · Thời gian:13h30-16h30 · Thời lượng: 1 buổi · Học phí cơ bả

Làm ơn có share thì hãy để tên tác giả

Làm ơn, có share thì hãy để tên tác giả. :) Mình nhớ, để viết bài này mình đã phải mất 2 ngày lọc ra những thông tin hữu ích từ một bài hoàn toàn là PR của Tik Tok và vận dụng kiến thức Marketing để

VIP MẮT và VIP LIKE Hổ trợ Tặng Dùng Thử 3 ngày cho bạn nào chưa hiểu nha

#VIP MẮT và #VIP LIKE : Hổ trợ Tặng Dùng Thử 3 ngày cho bạn nào chưa hiểu nha. Đây là 2 gói cơ bản và nhiều người dùng nhất bên mình :D - Tất cả dịch vụ đều làm trước thanh toán sau

Đi hết 1 vòng r lại về bên nhau E cảm thấy hp và may mắn khi là người đầu tiên và cũng là cuối cùng bên anh mãi mãi

Đi hết 1 vòng r lại về bên nhau. E cảm thấy hp và may mắn khi là người đầu tiên và cũng là cuối cùng bên anh mãi mãi Công việc cưới xin của Nguyên - Ngọc cuối cùng cũng đã xong xuôi. Con cảm ơn 2 họ 4

CỘI XUÂN Bát điệp Bát vận đồng âm Ngũ thường Tứ quý Kính tặng anh Vũ Đắc Trung Kỳ Nhân dịp anh thọ 75 xuân Trung Kỳ Kỷ Hợi bảy lăm xuân Bút

CỘI XUÂN (Bát điệp-Bát vận đồng âm Ngũ thường- Tứ quý) (Kính tặng anh Vũ Đắc Trung Kỳ Nhân dịp anh thọ 75 xuân) *** Trung Kỳ Kỷ Hợi bảy lăm xuân Bút ngọc xuân nay lộng lẫ

Mùng 1 sớm mai Mùng 2 đầu tháng Khách yêu lưu ý giúp em ko HUỶ ĐỔI TRẢ TRONG 3 ngày đầu tháng

Mùng 1 sớm mai Mùng 2 đầu tháng Khách yêu lưu ý giúp em ko HUỶ-ĐỔI-TRẢ TRONG 3 ngày đầu tháng.Sau m3 hẵng nói chuyện ấy sau nha Chúc các t.y 1 tháng mới may mắn,thuận lợi ❤️Mùng 1 sớm mai Mùng 2 đầu t

Nhân 1 này thời tiết quá đẹp bán e váy midi này tiếp nha

Nhân 1 này thời tiết quá đẹp bán e váy midi này tiếp nha Khi mà mặc e này phải công nhận nể c lên mẫu váy- thực sự là dáng váy đẹp E này mặc lên auto thon gọn, cảm giác eo bé tí ấy, phần chân váy A xo

Sáng nay ngày 22 10 2017 Ban Công tác Mặt trân khối phố An Đông rất hân hạnh được đón tiếp các anh chị em NHÓM CỰU HỌC SINH TRƯỜNG HÒANG DIỆ

Sáng nay, ngày 22/10/2017 Ban Công tác Mặt trân khối phố An Đông rất hân hạnh được đón tiếp các anh chị em NHÓM CỰU HỌC SINH TRƯỜNG HÒANG DIỆU ĐÀ NẴNG NIÊN KHÓA 1986 - 1989 về thăm và tặng quà cho 3 g

UPDATE VỀ SUB NGƯỜI THEO DÕI Người theo dõi có tỷ lệ trên 96 là tài khoản facebook đang hoạt động bình thường

UPDATE VỀ SUB ( NGƯỜI THEO DÕI ) Người theo dõi có tỷ lệ trên 96% là tài khoản facebook đang hoạt động bình thường. Người theo dõi có tỷ lệ trên 99% là facebook người Việt Nam. Người theo dõi được ké

Gom order Hàng về sau 4 tuần Set thể thao cho các anh Giá chỉ 210 000 đồng bộ Chất poly thể thao thoáng mát thích hợp đi đá bóng tập thể tha

[Gom order] - Hàng về sau 4 tuần Set thể thao cho các anh ??Giá chỉ: 210.000 đồng/ bộ - Chất poly thể thao thoáng mát, thích hợp đi đá bóng, tập thể thao - 7 mẫu. - Size: từ M tới 5XL Cân nặng tham k

Da cả nhà thương kính Hôm nay 18 1 2019AL Con xin phép được Báo cáo thu chi thực hiện chương trình PHÓNG SANH HOÁ GIẢI OAN KHIÊNG như sau ạ

Da cả nhà thương kính !?? Hôm nay 18/1/2019AL Con xin phép được Báo cáo thu chi thực hiện chương trình PHÓNG SANH HOÁ GIẢI OAN KHIÊNG ,như sau ạ ???‍♂️ Vô lượng kiếp tử sanh gây lầm lỗi . Chúng sanh đ

THÀNH KÍNH PHÂN ƯU cùng gia đình nhà thơ

THÀNH KÍNH PHÂN ƯU cùng gia đình nhà thơ GIUSE LÊ MINH CHIẾU sinh năm 1940 Thành viên Ban Cố vấn Chi Hội thơ Đường luật Đồng Tháp - CLB Thơ ca Mây Hồng Cao Lãnh đã ra đi vĩnh viễn lúc 03:07 ngày 2

Về đây làm hàng xóm với em các anh chị em bạn bè ơii

Về đây làm hàng xóm với em các anh chị em bạn bè ơii. Công ty có môi trường làm việc tốt, đãi ngộ tốt, BHXH đầy đủ, nghỉ lễ Tết theo quy định, trang thiết bị làm việc full, party, du

Trường học còn nghỉ tết nên bé phải theo mẹ mẹ làm ở cty lâm viên cây xanh logo trên áo Vừa quét dọn vừa tưới cỏ ở công viên bãi trước VT

Trường học còn nghỉ tết nên bé phải theo mẹ , mẹ làm ở cty lâm viên cây xanh ( logo trên áo ) - Vừa quét dọn vừa tưới cỏ ở công viên bãi trước VT . Lặng lẽ nắng vàng nhạt Mẹ vừa xong ca làm Con lon t

Từ chỗ diễn về nhà trong đầu nghĩ nhiều lắm

Từ chỗ diễn về nhà trong đầu nghĩ nhiều lắm. Viết rồi xóa, viết rồi xóa... Người thương hiểu không nói, người vô tâm thì cũng chỉ "vui thôi mà". Rồi khi cơn nóng qua đi cũng quyết định cho mọi thứ đi

CHÌ KẺ MÀY INNISFREE Bán chán chê mới nhớ là chưa up E vala trung thành 2 năm rồi kẻ đẹp dã man Gì chứ riêng kẻ lông mày chị e đừng xài High

CHÌ KẺ MÀY INNISFREE ? Bán chán chê mới nhớ là chưa up ? E vala trung thành 2 năm rồi kẻ đẹp dã man ... Gì chứ riêng kẻ lông mày chị e đừng xài High End làm j ko đc đẹp bằng bọn Hàn Quốc Giá lại còn c

Sắt cho bà bầu CÔNG DỤNG Của viên Sắt Black More

??? Sắt cho bà bầu ? ???CÔNG DỤNG Của viên Sắt Black More : – Phát triển đặc biệt cho phụ nữ mang thai – Có thể hỗ trợ trong việc quản lý của chế độ ăn uống thiếu sắt – Hỗ trợ cấp năng lượng khỏe mạn